Bếp chiên phẳng dùng điện Berjaya EG5250-17
Tiện lợi với bếp chiên Berjaya EG5250-17 chuyên dụng trong các nhà hàng có thiết kế mặt phẳng dùng điện công suất đến 5.250 W.
Tính năng nổi bật:
- Loại bếp chiên với bề mặt phẳng sử dụng điện
- Hệ thống đèn báo, dây nguồn đạt tiêu chuẩn an toàn điện châu Âu
- Thân bếp bằng thép không gỉ, bền bỉ, chắc chắn
- Nhiệt độ hoạt động từ 50°C đến 300°C
- Được trang bị 3 thanh gia nhiệt
- Tấm vỉ nướng bằng thép đánh bóng phẳng dày 12 mm
- Hệ thống thoát dầu, nước và khay chứa có thể tháo rời
- Có thành chắn cao giúp ngăn dầu mỡ bắn ra xung quanh
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
Chung quanh bếp chiên công nghiệp Berjaya EG5250-17 được bao bọc bởi chất liệu thép bền bỉ, chống gỉ, sáng bóng, dễ dàng lau chùi vệ sinh. Bếp chiên Berjaya có thành chắn cao giúp ngăn dầu mỡ bắn ra xung quanh. Bếp chiên có khay hứng mỡ tháo lắp dễ dàng và tấm vỉ nướng bằng thép đánh bóng phẳng dày 12 mm bảo đảm an toàn vệ sinh thực phẩm khi sử dụng.
Mặt khác, bếp chiên bề mặt phẳng Berjaya EG5250-17 điều chỉnh nhiệt bằng nút vặn giúp kiểm soát nhiệt chính xác vô cùng tiện lợi. Hệ thống đèn báo, dây nguồn đạt tiêu chuẩn an toàn điện châu Âu. Bếp chiên dùng điện Berjaya EG5250-17 hoạt động với công suất lớn 5.250 W, sử dụng nguồn điện 380~415V/3P và có thiết kế đẹp mắt, kiểu dáng công nghiệp, các tính năng vô cùng thuận lợi, dễ dàng vận hành, an toàn khi sử dụng, dễ dàng chùi rửa vệ sinh.
Thông tin chi tiết
Thương hiệu | Berjaya |
Mã sản phẩm | EG5250-17 |
Công suất tiêu thụ (W) | 5.250 |
Điện áp (V) | 380~415V/3P |
Tần số (Hz) | 50/60 Hz |
Trọng lượng sản phẩm (kg) | 62 |
Kích thước đóng gói (cm) | 95,5 x 84,5 x 44,5 |
Kích thước sản phẩm (cm) | 90 x 79 x 35 |
Bảng điều khiển | Nút vặn |
Đèn báo hiệu | Có đèn |
Mặt bếp | Bằng thép dày 12 mm |
Nhiệt độ thấp nhất | 50°C |
Nhiệt độ cao nhất | 300°C |